ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ਨੇ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ‘ਤੇ ਕੀਤਾ ਵੱਡਾ ਹਮਲਾ

http://aitram.pt/?rybish=%D8%AA%D8%AF%D8%A7%D9%88%D9%84-%D8%A7%D8%B3%D9%87%D9%85-%D8%A7%D9%84%D8%B3%D9%88%D9%82-%D8%A7%D9%84%D8%B3%D8%B9%D9%88%D8%AF%D9%8A&0c8=b9 تداول اسهم السوق السعودي ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਸਟਾਰ ਪ੍ਰਚਾਰਕ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬ ‘ਚ ਸੰਗਰੂਰ ਤੋਂ ਸੰਸਦ ਭਗਵਤ ਮਾਨ ਨੇ ਖੁੱਲ੍ਹ ਕੇ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਦੇ ਅਗਵਾਈ ‘ਤੇ ਸਵਾਲ ਖੜ੍ਹੇ ਕੀਤੇ ਹਨ। ਮਾਨ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਈ.ਵੀ.ਐਮ. ‘ਤੇ ਸਵਾਲ ਚੁੱਕਣ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਹੈ ਕਿ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਅੰਦਰ ਦੇਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ। ਐਮ.ਸੀ.ਡੀ. ਚੋਣਾਂ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ‘ਤੇ ਮਾਨ ਨੇ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਨੇਤਾ ਦਾ ਨਾਂ ਲਏ ਕਿਹਾ ਕਿ, ‘ਪਾਰਟੀ ਅਗਵਾਈ ਇਕ ਮੁਹੱਲਾ ਕ੍ਰਿਕਟ ਟੀਮ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਿਵਹਾਰ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਆਪ ਨੇ ਪੰਜਾਬ ‘ਚ ਇਕ ਇਤਿਹਾਸਕ ਭੁੱਲ ਕੀਤੀ ਹੈ।

praca w domu oferty pracy warszawa

تداول جميع الأسهم ਮਾਨ ਨੇ ਈ.ਵੀ.ਐਮ. ‘ਚ ਗੜਬੜੀ ਦਾ ਬਚਾਅ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਅਰਵਿੰਦ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਦੀ ਆਲੋਚਨਾ ਵੀ ਕੀਤੀ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਕ ਗੱਲਬਾਤ ‘ਚ ਮਾਨ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਈ.ਵੀ.ਐਮ. ‘ਚ ਗਲਤੀ ਲੱਭਣ ਦਾ ਕੋਈ ਮਤਲਬ ਨਹੀਂ ਜਦੋਂ ਪਾਰਟੀ ਅਗਵਾਈ ਨੇ ਚੋਣਾਂ ਦੀ ਪੂਰੀ ਰਣਨੀਤੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਇਤਿਹਾਸਕ ਭੁੱਲ ਕੀਤੀ ਹੋਵੇ। ਹਾਰ ਦੇ ਕਾਰਨਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਲਈ ਪਾਰਟੀ ਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਅੰਦਰ ਦੀ ਕਮੀਆਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

konto hos forex

forex valuta kalkulator فائض اسهم اسمنت ام القرى ©2017 Website Designed by STIFF GROUP - California, USA

Forgot your details?

Create Account